ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 901 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าควันใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนสำหรับม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาส ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์ทนฝนและแดดสำหรับฉนวนกันความร้อน
| Yarn Type: | E-Glass |
|---|---|
| Alkali Content: | Alkali Free |
| Weave Type: | Twill Woven |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง 2250g ผ้าห่มเทอร์ไบน์เคลือบแกรไฟต์
| น้ำหนัก: | 2250 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 2.5mm |
ไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับการไม่เผาไหม้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ซิลิกาเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้ว E ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu ที่นิยมมากที่สุด
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วกันน้ำเคลือบ PU หน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงผ้าซิลิก้าสูงอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
เนื้อผ้าอุณหภูมิสูง เนื้อผ้าทนความร้อน เชือก เทป และผ้าม่าน
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
ผ้าอลูมิเนียมฟอยล์ลามิเนตสำหรับฝาครอบฉนวนกันความร้อน, ม่านกันความร้อน, ท่อ
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนสีเทาเงินสำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านหนึ่ง |
|---|---|
| เทปสาน: | 4H ซาติน |
| น้ำหนัก: | 510แกรม |

