ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 901 ผลิตภัณฑ์.
High-Temperature Vemiculite Coated Silica Fiberglass Welding Blanket with 1800C Resistance Fireproof Fire Blanket
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Industrial Splash Proof Welding Blanket with Up to 1800C Temperature Resistance and 1m to 1.55m Width Options
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof Welding Blanket with 1800C Temperature Resistance and M0 Fire Rating - Polyurethane Coated Heavy Duty Welding Mat
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heat Resistant Welding Blanket with M0 Fire Resistance Certification and Up to 1800C Temperature Resistance in Multiple Widths
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟเคลือบ PU E-Glass ทนไฟ 460 g/sqm หนา 0.41 มม.
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ฝาผ้าปูปูปูปแบบสองด้าน ทนต่ออุณหภูมิสูง 1200 °C
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าห่มผสมไฟเบอร์กลาสสีดํา ป้องกัน 1200 °C ความหนา 0.41 มม และความกว้าง 1m ถึง 1.55m ตัวเลือก
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วที่ทนต่ออุณหภูมิสูงทางเคมี / การขัดถูด้วยผ้าซิลิก้าทนความร้อนสูง
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 1.3 มม |
สีเทาแคลเซียมซิลิเกตเคลือบผ้าใยแก้วผ้าวัสดุทนไฟฉนวนกันความร้อน
| สไตล์: | TGF1000P-CS232-5014 |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 1100 ก./ตร.ม |
ม่านไฟเบอร์ PU เคลือบ Glass ผ้าใย สำหรับ ระบบกระจายอากาศ 0.41mm
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

