ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ welding ] การจับคู่ 1466 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าใบอะคริลิคเคลือบไฟเบอร์กลาสม้วนสำหรับผ้าห่มไฟ Fireproofing ผ้าม่านสี OEM
| สี: | แดง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มไฟ / ม่าน |
| ความหนา: | 0.017 '' |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU 0.4 มม. สำหรับม่านไฟและม่านควัน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| เคลือบ: | เคลือบยูรีเทนสองด้าน |
| ความหนา: | 0.4 มม. (0.016 นิ้ว) |
18 ไมครอนอลูมิเนียมฟอยล์เคลือบความร้อนสะท้อนแสงผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาส
| ใบสมัคร: | ฝาครอบฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 1.55mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550C |
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาสผ้าสะท้อนความร้อน 0.7mm แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนที่ถอดออกได้
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.75mm |
ผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อน 0.4 มม. อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาสผ้า 550C หน้าแปลนความร้อนสูง
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ฝาครอบฟิตติ้งและหน้าแปลน |
| น้ำหนัก: | 450g / sq.mtr |
ผ้าห่มเทอร์ไบน์ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้ากันเปื้อน 580g ผ้าใยแก้วเคลือบ Resuable
| น้ำหนักรวม: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1550 ม |
| ความหนารวม: | 0.43mm |
ที่นอนความร้อนสูงผ้าใยแก้ว Ptfe สีดำป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ปกคลุมด้วยฝุ่นผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
| หน่วยน้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนารวม: | 0.45mm |
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
ผ้าหุ้มด้วยผ้าเคลือบด้วยความร้อน 32.4OZ ผ้าเคลือบด้วยแกรไฟต์เคลือบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |

