ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ welding ] การจับคู่ 1466 ผลิตภัณฑ์.
การกระจายอากาศ PU เคลือบ Fire Retardant ผ้า Isolating Canvas ผ้าม่าน 0.43mm สูบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าม่านไฟเบอร์ PU หุ้มฉนวนกันความร้อนท่อม้วนป้องกันความร้อนฉนวนกันความร้อน 0.4 มม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.8 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าร้อน PU เคลือบ ผ้า 0.7mm ไฟเบอร์ไฟเบอร์ผ้าห่มไฟผ้าผ้าม่านควัน
| หน่วยน้ำหนัก: | 20.29 oz / sq.y |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1200 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.028 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว - แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้วัสดุผ้าห่ม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเองได้ |
|---|---|
| สี: | เทา, เทาเงิน, แดง, ดำ, ขาว, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
PU Coating Fire 7628 ผ้าไฟเบอร์กลาส 6.5 OZ สำหรับผ้าม่านทนความร้อน
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 6.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.0083 นิ้ว |
ฉนวนท่อความร้อนทนต่อสภาพอากาศ แจ็คเก็ตไฟเบอร์กลาสม้วน ผ้าซิลิโคนสองด้าน สิ่งทอผ้าแก้ว
| Temperature resistance: | From -50 C to 550 C |
|---|---|
| Weight: | 740 G/M2 |
| Thickness: | 0.53 mm |
14 OZ วัสดุฉนวนสีเทาผ้าเคลือบด้วยซิลิโคนสำหรับครอบคลุมและแจ็คเก็ต
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้ากันเปื้อนความปลอดภัยปานกลางผ้าสะท้อนความร้อนไฟ / เปลวไฟ / ความต้านทานประกาย
| น้ำหนัก: | 560 g / m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
สีฉนวนกันความร้อนใยแก้วนำแสงแบบ E-Glass สำหรับท่ออุตสาหกรรม
| ความกว้าง: | 1 ม. / 1.5 ม. / 1.55 ม |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ยี่ห้อ: | Suntex |

