ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
เสื้อแจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบสั่งทำพิเศษ ทนความร้อน 1000°C หนา 25-100 มม.
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
ชุดกันความร้อนตามสั่ง ความต้านทาน 1000C ความหนา 25-100mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
ชุดกันความร้อนตามสั่ง ความต้านทาน 1000 °C ความหนา 25-100 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
Custom Thermal Insulation Jacket Heat-insulating Jackets & Removable Cover Systems
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับร้านทำงานป้องกันความปลอดภัยด้วยความหนา 0.8mm 1.0mm 1.5mm
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอผ้าและการตัดเย็บ |
| ความหนา: | 0.2mm~3mm |
ผ้าห่มใยแก้วซิลิก้าฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
ม่านเชื่อม PU และผ้าห่มเชื่อมแบบกำหนดเองสำหรับการต่อเรือ, การก่อสร้าง, ชิ้นส่วนยานยนต์, โรงงานน้ำมัน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
ที่กำหนดเองทำ PU เชื่อมและผ้าห่มทนไฟสำหรับการต่อเรือ, การก่อสร้าง, ชิ้นส่วนยานยนต์, พืชน้ำมัน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ slicone |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |

