ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าฝ้ายไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูง Crowfoot Silica 36OZ สำหรับม่านเชื่อมโลหะหนัก
| หน่วยน้ำหนัก: | 36oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่กำหนด: | 0.037inch |
การป้องกันการเชื่อมไฟเบอร์กลาสอลูมิเนียมฟอยล์ทนความร้อนผ้าห่มผ้าห่มดับเพลิง
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์ |
| เทคนิค: | การทอผ้าและการตัดเย็บ |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสสูงทนความร้อน 18OZ ผ้าซิลิก้าผ้าควันประตูฉนวนกันความร้อน Pad
| หน่วยน้ำหนัก: | 18oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024 นิ้ว |
ฉนวนใยแก้วกันความร้อนสำหรับฉนวนหน้าแปลนและท่อ
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มเทอร์ไบน์ในโครงการนอกชายฝั่ง
| น้ำหนัก: | 600ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของม้วนผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม: | 920มม |
| ความหนา: | 0.6มม |
ปรับแต่งขนาดป้องกันไฟผ้าใยแก้วไฟให้การป้องกันจากประกายไฟ, โปรยลงมา, ตะกรัน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส PU |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17 oz / yd2 |
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
ผ้าม่านกันไฟเชื่อมฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับผ้าห่มกันไฟผ้าห่มเชื่อม
| วัสดุ: | พียูไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17 ออนซ์/หลา2 |
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
ไฟเบอร์กลาสทนไฟทนไฟเชื่อมงานหนักไฟเบอร์กลาสแคมป์ปิ้งผ้าห่มไฟ Fiber
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอผ้าและการตัดเย็บ |
| ขนาด: | 1 ม. * 1 ม., 1.2 ม. * 1.2 ม., 1.2 ม. * 1.8 ม., 1.5 ม. * 1.5 ม., 1.8 ม. * 1.8 ม., 2.0 ม. * 2.0 ม. |
1.2x1.2m มาตรฐานการป้องกันสารหน่วงไฟฉุกเฉินฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสผ้าห่มไฟ
| ความหนา: | 0.4 มม.~3 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| เทคนิค: | การทอผ้าและการตัดเย็บ |
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าแบบมีกำลังปานกลางพร้อมด้วยอุปกรณ์ป้องกันส่วนบุคคลสำหรับอุปกรณ์และอุปกรณ์ป้องกันศีรษะ
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มเชื่อม |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบ PU |
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลาง |

