ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต ที่มีความทนทานดี
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 กรัม/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1.5 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิตทนความร้อนสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 กรัม/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1.5 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite ทนแรงดึงดีเยี่ยมสำหรับเสื้อผ้าเพื่อความปลอดภัย
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับกันไฟและผ้าห่มเชื่อม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite สำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยงหรือทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ทนต่อการขัดถูสำหรับฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite สำหรับ Compansator ยืดหยุ่น
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
เนื้อผ้าเคลือบด้วยไฟเบอร์กล๊าส ผ้ากันอุณหภูมิสูง
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าฉนวนความร้อน
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลต์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4mm |

