ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนเสริมลวดบนฝาครอบฉนวนกันความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าแก้วเสริมลวดที่ใช้กับฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ผ้าแก้วเสริมลวด |
เปลวไฟสีเหลือง / ประกายไฟทนไฟเบอร์กลาสเชื่อมผ้าห่มผ้าม้วน Vermiculite เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 กรัม / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1.5 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
800C Vermiculite เคลือบ อุณหภูมิสูง ผ้าป้องกันไฟเบอร์กลาสชนิด หนัก หน้าที่
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.3 มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบกราไฟท์สำหรับการป้องกันสาดและการป้องกันความร้อน
| สี: | ดำเทาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. ~ 3 มม |
| ขนาด: | 1x50m, 3x3m, 1x1m, 2x2m, 8x8m หรือกำหนดเอง |
ความต้านทานต่อการขัดถู Ptfe วัสดุทนไฟทนต่อสารเคมีป้องกันน้ำสำหรับห่อท่อน้ำมันและแก๊ส
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
สีผ้าที่กำหนดเองที่อุณหภูมิสูงผ้าผ้าเซรามิกไฟเบอร์ Vermiculite เคลือบ
| การรักษาพื้นผิว: | เวอร์มิคูไลท์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1m หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 3mm |
ผ้าฉนวนกันความร้อนเคลือบยางซิลิโคนสำหรับฝาครอบที่ถอดออกได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ปลอกหุ้มฉนวนหุ้มฉนวนเทอร์โบชาร์จเจอร์แบบถอดได้พร้อมความทนทานต่ออุณหภูมิ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้ากันเปื้อนเคมี Ptfe เคลือบผ้า 580g ฉนวนความร้อนป้องกันอัคคีภัย
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.43mm |

