ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 657 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงป้องกันไฟ 1.25 มม. สำหรับผ้าม่านและประตูกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 920มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25มม |
ใยแก้วซิลิกาสูงสำหรับงานเชื่อมและกันไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าซิลิกาสูง 18oz ผ้าห่มขนหนูการพิมพ์ทนอุณหภูมิสูง 1000C หนัก หน้าที่
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ม้วนผ้าไฟเบอร์กลาส: | 920mm |
| ความหนา: | 0.65 มม. 0.025 นิ้ว |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับอุปกรณ์ครอบคลุม ครอบคลุม Turbine Covers
| น้ำหนัก: | 560 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
3732 สื่อหน้าที่ปกคลุมไฟผ้าห่มไฟเบอร์กลาสเชื่อมน้ำกันน้ำ
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าห่มไฟเบอร์กลาสอุตสาหกรรม 1.3 มม. Vermiculite Glassfiber Cloth ผ้ากันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 800 องศาเซลเซียส
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
Heavy Duty Vermiculite Coated Fiberglass Industrial Welding ผ้าห่มไฟฟ้า Roll 800 C ต้านทาน
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ขนาด: | 1000mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.4mm |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับงานเชื่อมที่ทนต่ออุณหภูมิ 2,000 F
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์/ปี2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
SUNTEX รอลล์ผ้าห่มไฟอุตสาหกรรม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |

