ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 633 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 32 ออนซ์สำหรับแผ่นกันความร้อน
| Temp. ชั่วคราว resistance ความต้านทาน: | จาก -50 C ถึง 550 C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz / sqyd |
| ความหนา: | 35 นาที |
ราคาขายส่งจากโรงงานโดยตรงผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนเทคโนโลยีขั้นสูงการประกันคุณภาพ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนและม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสองด้านกันเปลวไฟทนต่อการขัดถู
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงเคลือบซิลิโคนอุณหภูมิสูง ผ้ากันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนสารเคมี สารหน่วงไฟ สิ่งทอซิลิกาสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
Heavy Duty Vermiculite Coated Fiberglass Industrial Welding ผ้าห่มไฟฟ้า Roll 800 C ต้านทาน
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ขนาด: | 1000mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.4mm |
ผ้าผ้าซิลิค้าภารกิจหนักผ้าผสมผสมผสานกันความร้อน 1000 ° C ความทนทาน 18 oz / sqy ยูนิตน้ําหนักและรูปแบบ Crowfoot
| น้ำหนักต่อหน่วย: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
3732 สื่อหน้าที่ปกคลุมไฟผ้าห่มไฟเบอร์กลาสเชื่อมน้ำกันน้ำ
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |

