ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1360 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุฉนวนกันความร้อนใยไฟเบอร์กลาส 18oz 0.6 มิลลิเมตร
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันสะเก็ดเชื่อม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 ค |
ผ้าใยแก้วอะคริลิกเชิงกลที่ดีสำหรับที่นอนเชื่อมผ้าห่มไฟ
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มเชื่อม |
| ความหนา: | 0.4มม |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
ขนาดที่กำหนดเอง ผู้ผลิตผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ผ้าเคลือบ PTFE
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง, ทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ความหนา: | 0.45มม |
เทปประกอบไฟเบอร์กลาส (ความทนทานต่อการบดที่ดี) / ติดเชือกไฟเบอร์กลาส ประตูเตา
| สี: | ขาว,ดำ,แดง |
|---|---|
| ความหนา: | ตั้งแต่ 1.0-6.0 มม |
| ความกว้าง: | ตั้งแต่ 20-200 มม |
ผ้าใยแก้วทนไฟน้ำและน้ำมันเคลือบ PU ผ้าสำหรับไฟและควันม่าน
| การเคลือบผิว: | ยูรีเทน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.4mm |
ผ้าซิลิโคน E-Glass อุณหภูมิสูง ผ้ากันความร้อน ยางซิลิโคน โครงผ้าใยแก้ว
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าเคลือบใยแก้ว PU 460 กรัม กันไฟ สีฟ้า สีดํา
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
730 g ผ้าใยไฟเบอร์กลาสขยายผ้าร่วมกันด้วย Silicone Anti ไฟเชื่อมต่อผ้า
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 550 C องศา |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 730 ก. / ตร.ม. OEM |
| ความหนา: | 0.53 มม. OEM |
E-Glass Fiberglass Fabric Cloth High Temperature Protection Silicone Coated Fireproof
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

