ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1226 ผลิตภัณฑ์.
Non Stick 0.016 นิ้ว PTFE เคลือบผ้าใยแก้วฉนวนไฟฟ้า
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm 1550m |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนถุงกันน้ำกันไฟสำหรับแบตเตอรี่ป้องกันการระเบิด
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกา 600gsm ทนความร้อนสูง ปราศจากด่าง สำหรับข้อต่อขยาย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีขาวสำหรับผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรมและผ้าห่มกันไฟ
| ประเภทสาน: | 4H ซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบยางซิลิโคนสองด้าน |
| ความหนา: | 0.42mm |
สารหน่วงไฟสิ่งทอลายทแยงทอผ้าซิลิโคนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์ 0.4 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สิ่งทอลายทแยงทอ 0.4mm ยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง 1200C สำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน ม่านกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนอุณหภูมิสูง ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนคุณภาพดี ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกา 600gsm ทนความร้อนสูง ปราศจากด่าง สำหรับข้อต่อขยาย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
สิ่งทอลายทแยงทอผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ทนอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม. |
| ความได้เปรียบ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
0.42mm ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วที่มีน้ำหนักเบาเคลือบ PTFE
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอธรรมดาทอหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ PTFE |
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |

