ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1219 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุผ้าซิลิกาทนอุณหภูมิสูง 1,000c สำหรับผ้าใยแก้วเคลือบ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
โรงงานจีนจัดหาผ้าใยแก้วฉนวนอุณหภูมิสูงโดยตรง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบเนโอเพรนทนความร้อนสูง
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 600แกรม |
| ความหนา: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงทนอุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 920มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25มม |
เทปไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนทนความร้อนสูง
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |
ทนไฟทนไฟเบอร์กลาส 550C ผ้าเทปป้องกันความร้อนทอเทปไฟเบอร์กลาส
| ความหนา: | 3mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 50mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | สูงถึง 550 C |
ฉนวนกันความร้อน Nonstick อุณหภูมิสูง PTFE ผ้าใยแก้วสารหน่วงไฟกันน้ำ
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง, ทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ความหนา: | 0.42มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนกันไฟสำหรับผ้าห่มไฟเชื่อม
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 550°C(1100°F) |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม.(17 ออนซ์/ตร.หลา) |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนกันไฟ E-Glass ทนความร้อนสูง ฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้ว
| Temperature resistance: | -50 C degree to 500 C degree |
|---|---|
| Weight: | 400 g/sqm |
| Thickness: | 0.3 mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟทนทานพร้อมความต้านทานต่ออุณหภูมิสูงสำหรับการทำงานโลหะ
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

