ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าซิลิโคนอุณหภูมิสูง ทนต่อไฟ ผ้าซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ทนต่อไฟ
| อุณหภูมิสูงสุด: | -50℃~ +550℃ |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนยางทนสารเคมี หนา 0.3 มม. และน้ำหนัก 400 กรัม/ตร.ม. สำหรับบุในสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Fireproof PU Coated Fiberglass Fabric with M0 Approvals and Waterproof Properties for High Temperature Resistance
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof PU Coated Fiberglass Fabric with Twill Weave 460 g/sqm and 0.41 mm Thickness for High Temperature Resistance
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High Temperature Resistance PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Heat Resistance and 5500C Glass Fabric Resistance in Blue/Black
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Double Sided Fireproof Silicone Fiberglass Cloth with 1 / 1.2 / 1.5 meter Width and 50 m / 100 m Roll Length
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
E-Glass Silicone Rubber Coated Fiberglass Cloth with 400 g/sqm Weight and 1.5 Meter Width for Thermal Insulation
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
High Strength Double-Sided Water Repellent Silicone Coated Fiberglass Fabric Fireproof Fiberglass Cloth
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
สายใยแก้วเคลือบ PU ทนต่ออุณหภูมิสูง 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยแก้วซิลิโคนยาง 2 ด้าน ทนต่อความร้อนและสารเคมี ความหนา 0.3 มิลลิเมตร ไม่มีอะลกาลี
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

