ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วซิลิโคนกันไฟกันน้ำสำหรับฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
Fireproof Welding Blanket with Texturized Fiberglass Cloth and Abrasion Resistant Polyurethane Coating in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Twill Weave Blue Black Customizable Widths PU Coated Fiberglass Fabric Fireproof Fiberglass Cloth
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High Temperature Resistance Fireproof Reinforcement Pu Coated Fiberglass Fabric Cloth for Fire Blanket Fire Resistant Material
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Anti-Corrosion and Fireproof Silicone Fabric Corrosion&Fire Resisting Silicone Coated Fiberglass Cloth Composite Material
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Liquid Silicone Rubber Coated Fiberglass Cloth High Temperature Fireproof Fabric with Corrosion Resistant and Weatherproof Properties
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าผ้าปูไฟกันไฟ สายใยแก้ว สีน้ําเงิน/ดํา ไม่มีรอยขัด และน้ําหนัก 460 กรัม/ตารางเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยกระจกซิลิโคนสองด้าน สีเทาไร้อัลคาลี สีกันไฟผ้ากันความร้อน
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสองด้านสีเทา ปราศจากด่าง ทนไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าปัดไฟ สีซิลิโคน ผ้าปัดไฟ 400 กรัม/ตารางเมตร 0.3 มิลลิเมตร ผ้าปัดไฟ 1.5 เมตร
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

