ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1345 ผลิตภัณฑ์.
ชุดควบคุมไอเสียไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูงผ้าห่มขนถ่าย 1100g
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.4mm |
ทนความร้อนและฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
ขายปลีก สายใยแก้วเคลือบ PTFE ทนต่ออุณหภูมิสูง และทนต่ออุณหภูมิ 550 °C สีเทาเงิน
| น้ำหนัก / น้ำหนักหน่วย / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 580g/ตรม g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่กำหนด: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วทอจำนวนมาก 1.3 มม. ม้วนฉนวนกันความร้อน ฝาครอบท่อไอเสียเครื่องยนต์
| แอปพลิเคชัน: | ฝาปิดท่อไอเสีย |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1,000g/sq.mtr |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
ผ้าใยแก้วทอขนาดใหญ่ 26 ออนซ์ สำหรับฉนวนกันความร้อนจากประกายไฟเชื่อม
| แอปพลิเคชัน: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 880ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
26oz Bulk E Glass ห่อหุ้มผ้าไฟเบอร์กลาสทอผ้าสำหรับประกายไฟผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| ใบสมัคร: | ฉนวนประกายไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 880 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟทนความร้อนสูง
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนสำหรับหุ้มฉนวนความร้อน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
ทนต่ออุณหภูมิสูง ผ้าห่มไฟขนาดใหญ่พกพาสําหรับการป้องกันฉุกเฉินและการปั่น
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ทนต่ออุณหภูมิสูง ผ้าห่มไฟขนาดใหญ่พกพาสําหรับการป้องกันฉุกเฉินและการปั่น
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |

