ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1338 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าหน่วงไฟไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิก้า PU ทนอุณหภูมิสูงสำหรับม่านกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้าห่มกันไฟทนอุณหภูมิสูงสำหรับกู้ภัยฉุกเฉิน
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 550 องศาทนต่ออุณหภูมิสูง Fire Proof Safety Emergency Fire Blanket Roll
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับงานเชื่อมที่ทนต่ออุณหภูมิ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าสำหรับม่านกันไฟที่ได้รับการรับรอง EN-13501 ทนความร้อนได้ 550°C และผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนหนา 0.6 มม.
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
ผ้าใยแก้วทอขนาดใหญ่ 26 ออนซ์ สำหรับฉนวนกันความร้อนจากประกายไฟเชื่อม
| แอปพลิเคชัน: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 880ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนทนไฟ 2050 G / M2
| ใบสมัคร: | ม่านควัน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2050 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ชุดควบคุมไอเสียไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูงผ้าห่มขนถ่าย 1100g
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.4mm |
ทนความร้อนและฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |

