ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1320 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้ว ผ้ากันไฟ เคลือบกาวซิลิโคน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ปฏิบัติขายส่งราคาถูก 0.8 มม. ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อนสิ่งทอลายทแยง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคนคุณภาพสูงทนอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟอัลคาไลฟรีสำหรับฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| สาน: | ทอลายทแยง |
อลูมิเนียมฟอยล์ ผ้าใยแก้ว วัสดุบรรจุภัณฑ์กันไฟสำหรับสารหน่วงไฟ
| Color: | Silver |
|---|---|
| Application: | Fittings and flange covers |
| Weight: | 450g/sq.mtr |
สายใยกระจกเคลือบซิลิโคนทนทาน E-Glass ความทนทานต่ออุณหภูมิสูง สายใยกระจกซิลิโคน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ป้องกันสภาพแวดล้อมและเปลวไฟซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับผ้าม่านไฟและผ้าห่มเชื่อม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
Vermiculite เคลือบ Silica อุณหภูมิใยแก้วอุณหภูมิสูงอุณหภูมิการทำงาน 1100C
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบกราไฟท์สำหรับการป้องกันสาดและการป้องกันความร้อน
| สี: | ดำเทาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. ~ 3 มม |
| ขนาด: | 1x50m, 3x3m, 1x1m, 2x2m, 8x8m หรือกำหนดเอง |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟป้องกันไฟฟ้าสถิตย์สำหรับซีลถังหลังคาลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับซีลถังหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |

