ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1313 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงทนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงผ้าซิลิก้าสูงอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
หนาวทนทาน สีซิลิโคน ผ้าเคลือบใยแก้ว หนอนกันไฟ สีซิลิโคน ยางเคลือบใยแก้ว
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | สายใยแก้ว |
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนกันความร้อนสูง ทนไฟสองด้าน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนต่ออุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 100 ~ 2000g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| สีและการเคลือบ: | ซิลิโคนสีเงิน |
Silver Grey ไฟเบอร์กลาส Fire Resistant Welding Blanket ผ้าไหมไฟเบอร์กล๊าส
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.45 มม |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบเนโอเพรนทนความร้อนสูง - กันสารเคมีและกันไฟสําหรับการควบคุมไฟในอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600แกรม |
| ความหนา: | 0.45 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีนทนต่ออุณหภูมิสูง - ขั้วต่อผ้ายืดหยุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600แกรม |
| ความหนา: | 0.45มม |

