ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ silica fabric ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง Silga 1200g ผ้าซาติน 12H สำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 920mm |
| ความหนา: | 1.3 มม |
ใยแก้วซิลิกาสูงสำหรับงานเชื่อมและกันไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง 1200C สำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน ม่านกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |
สายพานเครื่องหลอม Ptfe Hashima ทนสารเคมีขนาดที่กำหนดเอง Ptfe Fusing
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |
ผ้าใยแก้วความร้อนสูงที่ยั่งยืน 1000 °C กันความร้อน และเคลือบด้วยวอร์มิคุลิตสําหรับการใช้งานป้องกันไฟที่ทนทานต่อสารเคมี
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าซิลิกาสูง 18oz ผ้าห่มขนหนูการพิมพ์ทนอุณหภูมิสูง 1000C หนัก หน้าที่
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ม้วนผ้าไฟเบอร์กลาส: | 920mm |
| ความหนา: | 0.65 มม. 0.025 นิ้ว |
1.25mm ป้องกันอัคคีภัยสูงไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิโคน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 920mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25 เดือน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีเทากันไฟ
| วัสดุฐาน: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือกำหนดเอง |
Suntex Fiberglass Welding Fire Blanket สำหรับสถานีบริการน้ำมันเชื่อมโรงงานเคมี
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |

