ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ silica fabric ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite สำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยงหรือทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สองด้านสำหรับข้อต่อขยายตัว
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลท์สองด้านและเคลือบซิลิก้า |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต 1200 °C กันไฟ
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
Vermiculite Coated Fiberglass Fabric Fireproof Thermal Insulation
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |
ผ้าใยแก้วความร้อนสูง ทนทาน ผ้าเคลือบเวอร์มิคุลิต ทนทานต่อการบด การปั่น กระจายและกระจายโลหะสําหรับอุปกรณ์ป้องกันไฟ
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าฉนวนกันความร้อน Suntex ทอด้วยความร้อน Silica สูงเคลือบด้วยยางซิลิโคนสีแดง
| น้ำหนัก: | 850 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.8 มม |
| ความกว้าง: | 0.96 ม |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสสูงทนความร้อน 18OZ ผ้าซิลิก้าผ้าควันประตูฉนวนกันความร้อน Pad
| หน่วยน้ำหนัก: | 18oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับงานเชื่อมที่ทนต่ออุณหภูมิ 2,000 F
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์/ปี2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับเคลือบด้วยอีลาสโตเมอร์และโพลิเมอร์ต่างๆ
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024นิ้ว |

