ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 641 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วทนไฟอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล:: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ฉนวนกันความร้อนสิ่งทอลายทแยง/ผ้าซาติน/ผ้าสานธรรมดายางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส/ผ้าสำหรับข้อต่อการขยายตัว
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล:: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้ากันไฟไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับป้องกันการเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟอัลคาไลฟรีสำหรับฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| สาน: | ทอลายทแยง |
วัสดุฉนวนท่อไอน้ำผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านหนึ่ง
| น้ำหนักผ้าใยแก้วเคลือบ: | 510 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.43 มม. OEM |
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีได้ดีเยี่ยมผ้าไฟเบอร์กลาสทนทาน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95mm |
จาระบี ต้านทานน้ำมัน ต้านทานน้ำมันเชื้อเพลิง 17 ออนซ์ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบ ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคน ม่านเชื่อม เสื่อโล่เชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |

