ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 626 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูงกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนแบบม้วน ฉนวนกันความร้อน ทนไฟ ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูง ผ้าใยไฟทนไฟ
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
หนาวทนทาน สีซิลิโคน ผ้าเคลือบใยแก้ว หนอนกันไฟ สีซิลิโคน ยางเคลือบใยแก้ว
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | สายใยแก้ว |
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าซิลิโคนอุณหภูมิสูง ทนต่อไฟ ผ้าซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ทนต่อไฟ
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
สีลิคอน E-Glass สายใยแก้ว ผ้ากันอุณหภูมิสูง กันความร้อน ยาง สายใยแก้วเคลือบซิลิคอน
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
สีเทาคู่สีเคลือบซิลิโคนฉนวนผ้าผ้าผ้าม่านหน่วงไฟ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C ถึง 500 C องศา |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับปลอกหุ้มฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้ว 100% เคลือบซิลิโคนสองชั้น ความหนา 17 มิล
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

