ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 705 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ที่ปรับแต่งได้ พร้อมทนไฟและทนต่อการขัดถูได้ดีเยี่ยมสำหรับฉนวนกันความร้อน
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วย PTFE ที่มีความทนทานต่อไฟ, ความทนทานทางเคมี และความทนทานต่ออุณหภูมิ 550 °C สําหรับการกันความร้อน
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ความแข็งแรงสูง ทนความร้อน 550℃ สีเทาเงิน สำหรับระบบควบคุมอัคคีภัย
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
ทนความร้อนสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้า 0.7mm สำหรับผ้าห่มไฟ
| น้ำหนัก: | 690G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1200 มม. 1520 มม. 2000 มม |
| ความหนา: | 0.7mm |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัย 460g / M2 ผ้าใยแก้วเคลือบ PU
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สีเทา 0.4 มม. สำหรับฉนวนกันความร้อนและป้องกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันไฟแบบถอดได้
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ด้านเดียวหรือทั้งสองด้านสำหรับม่านกันไฟ ม่านควัน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัยผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนความร้อนสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |

