ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วทนไฟทนอุณหภูมิสูง
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดาหรือที่กำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu สำหรับถอดฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุมที่นอนกันความร้อน ผ้าห่มกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
เนื้อใยแก้วเคลือบซิลิโคน สําหรับปกปิดประกอบกัน
| Material: | aluminum-foil,glassfiber and high temperature resistance cloth |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Alkali content: | Alkali Free |
กันน้ำ ยืดหยุ่นดี ทนสารเคมี/ทนความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้ากันไฟสำหรับเต็นท์แคมป์
| น้ำหนัก: | 220ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.21มม |
กันน้ำไฟ/สารหน่วงไฟผ้าใยแก้ว PTFE ทนความร้อนทนความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิโคนสองด้าน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้ากันไฟผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU สำหรับเต็นท์แคมป์
| น้ำหนัก: | 220ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.21มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วสีเทาเงินทนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วทนไฟเคลือบ PU อุณหภูมิสูง 0.41 มม. M0 ม่านกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าม่านอุตสาหกรรมทนความร้อน ทำจากผ้าใยแก้ว E เคลือบซิลิโคน 850 กรัม/ตารางเมตร
| วัสดุฐาน: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอผ้าทอลายทแยงหรือปรับแต่ง |

