ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 869 ผลิตภัณฑ์.
Customized Colored E-Glass Silicone Rubber Coated Fabric Cloth Fiberglass Base Heat Resistant Safety for Cutting Process
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Anti-Corrosion and Fireproof Silicone Fabric Corrosion&Fire Resisting Silicone Coated Fiberglass Cloth Composite Material
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Customized Colored Good Resistance E-Glass Silicone Rubber Coated Fabric Cloth Fiberglass Base Heat Resistant Safety for Cutting Process
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ม่านเชื่อม PU และผ้าห่มเชื่อมแบบกำหนดเองสำหรับการต่อเรือ, การก่อสร้าง, ชิ้นส่วนยานยนต์, โรงงานน้ำมัน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
E ไฟเบอร์ใยแก้วทนไฟผ้าทอผ้า 0.8mm สำหรับผ้าม่านไฟ
| ใบสมัคร: | ม่านไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 800 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ที่กำหนดเองทำ PU เชื่อมและผ้าห่มทนไฟสำหรับการต่อเรือ, การก่อสร้าง, ชิ้นส่วนยานยนต์, พืชน้ำมัน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ slicone |
650 C วัสดุทนอุณหภูมิสูงทนต่อ Roll ม้วนกราไฟท์ 1.4 มม. Firestop Roll ผ้าห่มม้วน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม Suntex ม้วนผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อมกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าห่มดับเพลิงสำหรับงานเชื่อมและวัสดุกันไฟสำหรับวัสดุกันไฟบ้าน
| ความหนา: | 0.2mm ~ 3mm |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| สี: | สีเทา, สีขาว, สีเหลือง, หรือกำหนดเอง |
ดีทนต่อการขัดถูผ้าห่มไฟผ้าห่มเชื่อมที่ทนทาน
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | HT800 |
|---|---|
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส PU |

