ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 878 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |
ชุดควบคุมไอเสียไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูงผ้าห่มขนถ่าย 1100g
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.4mm |
ฉนวนใยแก้วกันความร้อนสำหรับฉนวนหน้าแปลนและท่อ
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าห่มไฟเบอร์กลาสอุตสาหกรรม 1.3 มม. Vermiculite Glassfiber Cloth ผ้ากันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 800 องศาเซลเซียส
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
ฉนวนกันความร้อน ฉนวนป้องกันไอเสีย ฉนวนป้องกันกังหัน วัสดุฉนวนสำหรับก๊าซกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยงหรือทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
ผ้าซิลิก้าเคลือบเวอร์มิคูไลท์ฉนวนกันไฟ 400-1200 กก. / ลบ.ม.
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ความปลอดภัยที่กำหนดเองฉุกเฉินซิลิก้าเชื่อมสารหน่วงไฟฉนวนไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟ
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การบํารุงผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |

