ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ acrylic coated fiberglass fire retardant fabric ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
1.0mm 30oz ไฟทนไฟเบอร์กลาสผ้าม่านเปลวไฟทนไฟ
| สี: | ผ้าใยแก้วทนไฟสีทอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม่านควัน, ป้องกันการเชื่อม |
| ความกว้าง: | 183ซม |
ผ้าห่มกันไฟงานเชื่อมที่ดีที่สุด คุณสามารถหาฉนวนกันความร้อน การป้องกันอัคคีภัย การป้องกันความร้อน ความปลอดภัยในการเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
| ขนาด: | 1ม.*1ม.,1.2ม.*1.2ม.,1.2ม.*1.8ม.,1.5ม.*1.5ม.,1.8ม.*1.8ม.,2.0ม.*2.0ม. |
ผ้ากันเปื้อนไฟเบอร์กลาสทนความร้อนไฟสีดำ 30oz สำหรับผ้าม่านเชื่อม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันงานเชื่อม |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง 2250g ผ้าห่มเทอร์ไบน์เคลือบแกรไฟต์
| น้ำหนัก: | 2250 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 2.5mm |
ผ้าใยแก้วกันไฟทนสารเคมีสำหรับผ้าห่มผ้าม่านเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| การเคลือบผิว: | อะไซลิก |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง Silga 1200g ผ้าซาติน 12H สำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 920mm |
| ความหนา: | 1.3 มม |
โรงงานขายตรงผ้าใยแก้วซิลิก้ากันน้ำสารหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าม่านและผ้าห่มเชื่อมปลาแซลมอน 17 ออนซ์
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิค |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์ / ตร.ว. (580 กรัม / ตร.ม. ) |
| สี: | แซลมอน |
0.8mm 1.5mm อุณหภูมิสูง อุณหภูมิความร้อน สีซิลิโคน ผ้าผ้าแก้วสําหรับการปั่น การป้องกันผ้าห่ม ผ้าม่านไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ําหนักของผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟเชื่อมทนไฟ 17 ออนซ์ 1000°F หนา 16 มิล สำหรับสะเก็ดไฟจากการเจียรด้วยอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |

