ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ acrylic coated fiberglass fire retardant fabric ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
สองด้านซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส - โรงงานผ้าห่มเชื่อม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบกันไฟ ผ้าห่มกันไฟม้วน ผ้าห่มเชื่อมสารหน่วงไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
ประตูทนความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับม่านควันและไฟ cutain
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ประตูหน่วงความร้อน PTFE เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 610g กรณีความร้อน E แก้วไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45mm |
สารหน่วงไฟ ฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบท่ออ่อน เคลือบด้วยยางนีโอพรีนสีดำ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600 ก./ตร.ม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาสสีเขียวผ้าม่านไฟเบอร์สำหรับระบบควบคุมอัคคีภัยอาคาร
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนป้องกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคารโรงพยาบาลซูเปอร์มาร์เก็ตห้องประชุมสนามบิน |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe สีน้ำตาลดำเกรดอาหารทนต่อการกัดกร่อนของสารเคมี
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
550 องศาทนต่ออุณหภูมิสูงกันไฟความปลอดภัยการป้องกันการเชื่อมไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ฉนวนกันความร้อนที่ทนไฟผ้าใยแก้วเคลือบด้วย Neoprene
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | ดำ |

