ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU ที่ทนต่อการบด 460 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 0.41 มม ความหนา 1m ถึง 1.55m ทางเลือกความกว้าง
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU 460 กรัม ความหนา 0.41 มิลลิเมตร ความกว้าง: 1 เมตร - 1.55 เมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้ากันเปื้อนไฟเบอร์กลาสทนความร้อนไฟสีดำ 30oz สำหรับผ้าม่านเชื่อม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันงานเชื่อม |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้าหน่วงไฟ 460gsm เคลือบ PU สำหรับฝาครอบกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 550 C องศา |
| น้ำหนัก: | 460 ก. / ตร.ม. |
960 G ทนต่อการขัดถู 550 C ฉนวนความร้อนอุณหภูมิสูงวัสดุ OEM สี
| ความกว้าง: | 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือ OEM |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU กันไฟ 460 กรัม สําหรับผ้าห่มไฟ
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
กันไฟ PU ผ้าเคลือบใยแก้ว 460 กรัม ทนความร้อน สีฟ้า สีดํา
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
สายใยแก้วเคลือบ PU ผ้า 460gsm วัสดุอุปกรณ์กันไฟ
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผืนยืดไฟ PU ผ้าเคลือบใยแก้ว 460gsm ทนความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าไฟกัน PU ปกแต่งด้วยเส้นใยแก้ว 460 กรัม ทนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

