ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานการขัดถูที่ยอดเยี่ยมผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ป้องกันการสึกกร่อน
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วอากาศสูง เนื้อที่ทนไฟ ทนต่ออุณหภูมิ 750 °C และทนการบดอย่างยอดเยี่ยมในผ้าสีดํา
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with Oil and Solvent Resistance in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof Welding Blanket with Texturized Fiberglass Cloth and Abrasion Resistant Polyurethane Coating in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heat Resistant and Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with 1m to 1.55m Width for Fireproof Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบกราไฟต์สีดำทนความร้อนสูง ทนอุณหภูมิ 750°C และทนต่อการเสียดสี
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
1.0mm 30oz ไฟทนไฟเบอร์กลาสผ้าม่านเปลวไฟทนไฟ
| สี: | ผ้าใยแก้วทนไฟสีทอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม่านควัน, ป้องกันการเชื่อม |
| ความกว้าง: | 183ซม |
ผ้าใยแก้วทนต่อการขัดถูและสารเคมีสำหรับซีลถังหลังคาลอยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับซีลถังหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ความต้านทานการกัดกร่อนที่ดี PU ผ้าใยแก้วเคลือบสารหน่วงไฟกันน้ำ
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.41mm |
การเคลือบซิลิโคนทำให้ผ้ากันน้ำ กันน้ำมัน ทนต่อการกัดกร่อนและการขัดถู กันควันและก๊าซ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |

