ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 965 ผลิตภัณฑ์.
0.8mm 1.5mm อุณหภูมิสูง อุณหภูมิความร้อน สีซิลิโคน ผ้าผ้าแก้วสําหรับการปั่น การป้องกันผ้าห่ม ผ้าม่านไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ําหนักของผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟเชื่อมทนไฟ 17 ออนซ์ 1000°F หนา 16 มิล สำหรับสะเก็ดไฟจากการเจียรด้วยอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมเชื่อมที่มีความยืดหยุ่นสูง 17 ออนซ์ หนา 16 มิล สำหรับฉนวนกันความร้อนและทนไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมเชื่อม PU สองด้าน 17 ออนซ์ 16 มิล กันไฟ ทนความร้อน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมเชื่อมและผ้ากันไฟขนาด 17 ออนซ์ 16 มิล สำหรับฉนวนกันความร้อนและทนไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมกันความร้อนสำหรับงานเชื่อม 17 ออนซ์ 16 มิล 1000°F ทนความร้อนสูง ม่านกันไฟสำหรับงานเชื่อม ป้องกันสะเก็ดไฟและสแล็ก
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมเชื่อมแซลมอนขนาด 17 ออนซ์ หนา 16 มิล และทนต่ออุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าห่มใยแก้วซิลิก้าฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |

