ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 938 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าห่มใยแก้วซิลิก้าฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม Suntex ม้วนผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อมกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |
650 C วัสดุทนอุณหภูมิสูงทนต่อ Roll ม้วนกราไฟท์ 1.4 มม. Firestop Roll ผ้าห่มม้วน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
ไฟผ้าห่มม่านไฟสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมันและแก๊ส
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดา |
แผ่นกันไฟสำหรับปูย่าง ปกป้องดาดฟ้า ลานบ้าน สนามหญ้า หรือที่ตั้งแคมป์ของคุณจากการปะทุของคุ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1กก.-3กก |
| ความหนา: | 0.8 มม. ถึง 1.5 มม |
แผ่นกันไฟ, ตัวป้องกันดาดฟ้า, อุปกรณ์เสริมสำหรับหลุมไฟ, Burn Barrel, ใต้แผ่นย่าง, เสื่อบาร์บีคิว, ลานโล่, สารหน่วงไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1กก.-3กก |
| ความหนา: | 0.8 มม. ถึง 1.5 มม |
แผ่นกันไฟสำหรับปูย่าง ปกป้องดาดฟ้า ลานบ้าน สนามหญ้า หรือที่ตั้งแคมป์ของคุณจากการปะทุของคุ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1กก.-3กก |
| ความหนา: | 0.8 มม. ถึง 1.5 มม |

