ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 899 ผลิตภัณฑ์.
สีแดงหน้าที่ปานกลางผ้าห่มไฟอุตสาหกรรมวัสดุม้วนซิลิโคนเคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50C -500C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1080 กรัม / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.9 มม |
ผ้าที่มีอุณหภูมิสูง PU เคลือบ Duct ผ้าผ้า Barrier ดับเพลิง 0.21 มม. ดับเพลิงแดง
| น้ำหนัก: | 220g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000mm |
| ความหนา: | 0.21mm |
สองด้านซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส - โรงงานผ้าห่มเชื่อม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
แผงกันความร้อน Ptfe เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 0.45mm อุปกรณ์ไฟหน้าจอและครอบคลุมหน้าแปลน
| น้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.45mm |
วัสดุป้องกันไฟ สายใยแก้วอุณหภูมิสูง เนื้อผ้า 980 กรัม ผ้าเคลือบกราฟิต ประตูควัน คอมแพนเซเตอร์ยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 980g/sqm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้ากันไฟซิลิโคนไฟเบอร์กลาสที่ใช้ในม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
เคลือบด้านเดียว/สองด้านด้วยยางซิลิโคน ผ้าซิลิโคน สำหรับขั้วต่อแบบยืดหยุ่นของผ้า
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
ผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาสเคลือบอุณหภูมิสูงฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันความร้อนกันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
Good Weave Setting ผ้าแก้วเคลือบ PU สำหรับการใช้งานที่อุณหภูมิสูงม่านควันและไฟ
| น้ำหนัก: | 470ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |

