ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 899 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Plain / Twill ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PU สำหรับผ้าม่านป้องกันผ้า 0.21 มม. Compensator หนาผ้า
| น้ำหนัก: | 220g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.21mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสีแดง 580 กรัมสำหรับหุ้มความร้อนของเครื่องยนต์
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 550 C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกอนสองด้านหน่วงไฟสำหรับฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนไฟ สำหรับระบบจ่ายลม 0.41 มม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม.1550มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สำหรับระบบจ่ายลม 0.41 มม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม.1550มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้ากันไฟผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU สำหรับเต็นท์แคมป์
| น้ำหนัก: | 220ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.21มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสานซาตินคุณภาพสูง ผ้าโพลียูรีเทน PU เคลือบไฟเบอร์กลาส ผ้าหน่วงไฟ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
สายใยกระจกเคลือบซิลิโคนทนทาน E-Glass ความทนทานต่ออุณหภูมิสูง สายใยกระจกซิลิโคน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE สำหรับอุตสาหกรรม ทนไฟสูง, ผลิตง่าย, และทนอุณหภูมิ 550℃ สำหรับการป้องกันความร้อน
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |

