ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 460 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 0.41 มิลลิเมตร ความหนา 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับการกันความร้อน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ที่ทนความร้อนที่สามารถปรับแต่งได้ พร้อมเคลือบซิลิก้าสูงสําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผสมผสมผสมผสานผ้าใยกระจก PU หน้าสองด้าน ทนต่ออุณหภูมิ 1800C 460 g/sqm 0.41 mm
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผนังใยแก้วเคลือบ PU ที่กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สําหรับท่ออากาศและผ้าห่มปั่น
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
460 กรัม/ตารางเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ความหนา 0.41 มิลลิเมตร และความทนทานต่ออุณหภูมิ 1800 °C สําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนทอซาตินสำหรับข้อต่อขยายผ้า
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสะท้อนแสงความร้อนสำหรับแจ็คเก็ตฉนวน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 560 ก./ตร.ม |
กันน้ำ ยืดหยุ่นดี ทนสารเคมี/ทนความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้ากันไฟสำหรับเต็นท์แคมป์
| น้ำหนัก: | 220ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.21มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนอุณหภูมิ แผ่นผ้าเทฟล่อน PTFE สำหรับการถ่ายเทความร้อน
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับหุ้มเครื่องยนต์
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |

