ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 605 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ เคลือบซิลิโคน ทนอุณหภูมิได้ตั้งแต่ประมาณ –50 ℃ ถึงประมาณ +250 ℃
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน 600gsm หรือผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนแบบกำหนดเอง
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำ
| น้ำหนัก: | 960gsm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72mm |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านเดียว |
ผ้าใยแก้วเคลือบแคลเซียมซิลิเกตฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 1200gsm ถึง 1500gsm |
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |
กระจก E ทนไฟ 480g / Sqm 0.4mm ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนซิลิโคน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 480 กรัมในแจ็คเก็ตฉนวน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ฉนวนความร้อนครอบคลุม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้ายูรีเทนเคลือบ 1.2mm
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |

