ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 609 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสีแดง 580 กรัมสำหรับหุ้มความร้อนของเครื่องยนต์
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 550 C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนอุณหภูมิสูง 32 ออนซ์สำหรับม่านนิรภัยม่านกันไฟอัตโนมัติ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนผ้าอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับหุ้มเครื่องยนต์
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนอุณหภูมิสูง 32 ออนซ์สำหรับม่านกันไฟและน้ำกระเซ็น
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟแรงสูงสำหรับงานเชื่อมผ้าม่านและผ้าห่ม
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟและกันน้ำสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าเคลือบซิลิโคนสีขาว 0.85 มม. สำหรับระบบม่านกันไฟ E 120 ระบบป้องกันอัคคีภัย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
Thermal Insulation Silicone Coated Fiberglass Fabric with Temperature Resistance -50°C to 500°C, 400 g/sqm Weight, and 0.3 mm Thickness
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
0.3 มิลลิเมตร ความหนา 400 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 1.5 เมตร ความกว้าง ผ้ากันความร้อน
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

