ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 605 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์ทนไฟสำหรับฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว - แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้วัสดุผ้าห่ม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเองได้ |
|---|---|
| สี: | เทา, เทาเงิน, แดง, ดำ, ขาว, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูงสำหรับคลุมอุปกรณ์หน่วงไฟ
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับปลอกหุ้มที่นอนฉนวนกันความร้อน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้วสำหรับสารเคมีหนัก ฉนวนกันความร้อน เครื่องทำความร้อน ฉนวนกันความร้อน ผ้าห่ม แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับที่นอน, ผ้าห่ม, แจ็คเก็ต, ผ้าคลุม
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีน้ำเงินสำหรับป้องกันการเชื่อม, ฉนวนกันความร้อน, ข้อต่อขยายตัว ฯลฯ
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง |
ผ้าเคลือบซิลิโคน 34 ออนซ์สำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm (34 ออนซ์ / sqyd) |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำสำหรับข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72มม |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านหนึ่ง |

