ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal conductive insulating silicone fiberglass cloth ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
Excellent Insulation Thermal Conductive Silicone Coated Fiberglass Fabric with 50 m / 100 m Roll Length
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Excellent Insulation Thermal Conductive Water Repellent Silicone Coated Fiberglass Fabric Silicone Fiberglass Cloth
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ม่านกันไฟทนความร้อนฉนวนกันความร้อนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
อุปกรณ์กันความร้อนที่ดีมาก สายต่อความร้อน สายต่อความร้อนดี สายต่อความร้อนดี สายต่อความร้อนดี สายต่อความร้อนดี สายต่อความร้อนดี สายต่อความร้อนดี
| Temperature resistance: | -50 C degree to 500 C degree |
|---|---|
| Weight: | 400 g/sqm |
| Thickness: | 0.3 mm |
การกันความร้อน 550C สายใยแก้วสําหรับอุตสาหกรรมเตาอบ ไฟบ้าน ประตู
| กว้าง: | 25มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 องศาเซลเซียส |
| วัสดุ: | อี-กลาสไฟเบอร์ |
การกันความร้อน 550C สายใยแก้วสําหรับอุตสาหกรรมเตาอบ ไฟบ้าน ประตู
| กว้าง: | 25มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 องศาเซลเซียส |
| วัสดุ: | อี-กลาสไฟเบอร์ |
14 OZ วัสดุฉนวนสีเทาผ้าเคลือบด้วยซิลิโคนสำหรับครอบคลุมและแจ็คเก็ต
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มิลลิเมตรวัสดุทนความเย็นและความร้อน
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าข้อต่อขยายชนิดผ้าทนความร้อน 1700 องศาเซลเซียส, น้ำหนัก 600gsm, และผ้าซิลิกาชนิดพิเศษปราศจากด่าง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
ไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูงเชือกสำหรับฉนวนบรรจุอุตสาหกรรมเตาประตู
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 25mm x 25mm |
|---|---|
| Temp. ชั่วคราว resistance ความต้านทาน: | 550 C |
| ฐาน: | E-glass 100% 9um |

