ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1617 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนความหนา 1 มม. ท่ออ่อนในระบบ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1080 ก./ตร.ม |
| ความหนา: | 0.9 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีเทาแบบสองด้าน ปราศจากด่าง สำหรับฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Grey Thermal Fireproof Silicone Coated Fiberglass Fabric 400 g/sqm 0.3 mm 1 / 1.2 / 1.5 Meter Width
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Red Double Sides Fiberglass Fabric Fireproof High Temperature Thermal Insulation Silicone Rubber Coated Fabric Cloth
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
E-Glass Silicone Coated Fiberglass Fabric for Thermal Insulation and Safety in Cutting Process
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทั้งสองด้าน ทนต่อไฟ ระดับอุณหภูมิ 1800 องศา ความกว้างตามต้องการ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผ้าใยกระจกสีเทาเคลือบซิลิโคนสองด้าน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ฉนวนความร้อนครอบคลุม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้ายูรีเทนเคลือบ 1.2mm
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
Silicone Coated Fiberglass Fabric with 50 m / 100 m Roll Length Alkali Free Water Repellent Fireproof Cloth
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
White Double Sided Silicone Coated Fiberglass Fabric 50 m / 100 m Roll Fireproof Thermal Insulation Cloth
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

