ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1360 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าเคลือบใยกระจก PU ด้านสอง 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับเสื้อร้อนอุตสาหกรรม & Pads
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU กันไฟเกรดอุตสาหกรรม ความแข็งแรงสูง พารามิเตอร์หลัก: 460 กรัม/ตร.ม. | 0.41 มม. | เคลือบ PU เพื่อความทนทาน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ป้องกันความร้อนสุดยอด สายใยแก้วเคลือบ PU ทนต่ออุณหภูมิ 1800 ° C การอนุมัติ M0 และความกว้าง 1m ถึง 1.55m
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ที่ทนความร้อนที่สามารถปรับแต่งได้ พร้อมเคลือบซิลิก้าสูงสําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผนังใยแก้วเคลือบ PU ที่กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สําหรับท่ออากาศและผ้าห่มปั่น
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
4H ซาติน 0.41 มม. ผ้าหน่วงไฟ PU 2 ด้านข้าง M0 ม่านทนไฟ
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
ฉนวนกันความร้อนประตูเตาอุตสาหกรรม: เชือกใยแก้วทนความร้อนสูง
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 25มม.X25มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | 550 ค |
| ฐาน: | กระจกอี 100% 9um |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 400 กรัม/ตารางเมตร -50 °C ถึง 500 °C
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟ มีความทนทานสูงขึ้น และเคลือบสองด้าน ไม่มีอัลคาลี
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

