ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1338 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผ้ามีซิลิกาสูง ทนทานต่ออุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
Silver Reflective อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าความยืดหยุ่นสำหรับท่อ Fabricating Purpose
| น้ำหนัก: | 470 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
550C ทนอุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้า Roll 0.7mm Fire Protection
| หน่วยน้ำหนัก: | 21.20 oz / sq.y |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.028 นิ้ว |
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูง 2.5 มม. ทนความร้อนสูง 66OZ ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาสเคลือบด้วยแกรไฟต์
| หน่วยน้ำหนัก: | 66 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.098 นิ้ว |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง Silga 1200g ผ้าซาติน 12H สำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 920mm |
| ความหนา: | 1.3 มม |
800C Vermiculite เคลือบ อุณหภูมิสูง ผ้าป้องกันไฟเบอร์กลาสชนิด หนัก หน้าที่
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 กรัม/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม |
| ความหนาเล็กน้อย: | 1.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำสำหรับข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72มม |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านหนึ่ง |
ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
| การบํารุงผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผู้จัดจําหน่ายดี ทนต่อไฟ ซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ทนต่ออุณหภูมิสูง E-Glass Silicone Fiberglass Cloth
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

