ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ silver grey color ptfe coated glass fabric ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE ทนไฟ พร้อมผิวสัมผัสนุ่มและผลิตง่ายสำหรับการป้องกันความร้อนในอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ท่อไอเสียเครื่องยนต์ครอบคลุมผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PTFE 20OZ ผ้าทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ความทนทานต่อสารเคมี PTFE เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric 0.43mm Barrier ทนไฟ
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้ากันเปื้อนเคมี Ptfe เคลือบผ้า 580g ฉนวนความร้อนป้องกันอัคคีภัย
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.43mm |
ที่นอนความร้อนสูงผ้าใยแก้ว Ptfe สีดำป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ปกคลุมด้วยฝุ่นผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
| หน่วยน้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนารวม: | 0.45mm |
Thermocovers อุณหภูมิสูงผ้าแก้วเคลือบ Ptfe Fire Barrier แผ่นฉนวนกันความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
กันน้ำไฟ/สารหน่วงไฟผ้าใยแก้ว PTFE ทนความร้อนทนความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิโคนสองด้าน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ประตูหนีไฟสำหรับการปกคลุมด้วยฝุ่น
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิโคนสองด้าน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ที่ปรับแต่งได้ พร้อมทนไฟและทนต่อการขัดถูได้ดีเยี่ยมสำหรับฉนวนกันความร้อน
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
เนื้อผงไฟฟิเบอร์กล๊าสเคลือบ PTFE น้ําหนักเบา ทนต่อไฟและกันสารเคมีสูง
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |

