ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ removable pipe insulation covers ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีได้ดีเยี่ยม ผ้าใยแก้วเคลือบ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ฉนวนกันความร้อน 1 ด้านเคลือบซิลิโคนผ้าใยแก้วเคลือบป้องกันการกัดกร่อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
คุณสมบัติทางกลที่ดีผ้าเคลือบซิลิโคนสำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm(34oz/sqyd) |
16 OZ ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสที่สามารถถอดออกได้สำหรับผ้าห่มสำหรับป้องกันความร้อนในท่อ
| ความกว้าง: | 150cm |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ทนต่ออุณหภูมิ: | สูงถึง 500 องศาเซลเซียส |
ความร้อน1000ºFฉนวนความร้อนผ้าสำหรับท่อ Reparing เรซิ่นไฟเบอร์กลาส Lagging
| น้ำหนัก: | 530 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.58 มม |
| สี: | สีขาว |
ท่อไอเสียเครื่องยนต์ครอบคลุมผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PTFE 20OZ ผ้าทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ไฟเบอร์กลาส Fireproof Fabric ผ้าม่านไฟผ้าแคลคูลัสซิลิเกตท่อฉนวนกันความร้อน
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
ผ้าผ้าที่มีอุณหภูมิสูง ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน มีความแข็งแรงสูง ทนต่ออุณหภูมิสูง
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟทนความร้อนสูง
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ท่อ ไม่โลหะ สายใยอากาศ คอมเปาเซนเตอร์ สายต่อขยายผ้า
| Temperature resistance: | From -50 C degree to 550 C degree |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 600 กรัม/ตร.ม |
| Thickness: | 0.45 mm |

