ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 729 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ากันอุณหภูมิ 1000°C กันน้ําและกันน้ํามัน ผ้ากันอุณหภูมิที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับเสื้อกันอุณหภูมิที่ถอดได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
ผ้ากันความร้อนทนความร้อน 1000 °C และเสื้อกันความร้อนถอดถอดได้ ที่ทนน้ําและน้ํามันในขนาดที่สามารถปรับแต่งได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
ขนาดที่สามารถปรับแต่งได้ 1000 °C กันน้ําและน้ํามัน กันความร้อน เสื้อกันความร้อน เสื้อกันความร้อนถอดได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
PU Joint Coating Welding Fabric ขยายผ้าร่วม 13.5OZ สำหรับท่อต่อ
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์ | ทนความร้อนสูง 1200 องศา และทนต่อการเสียดสี
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สองด้านสำหรับข้อต่อขยายตัว
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลท์สองด้านและเคลือบซิลิก้า |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.65มม |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต 1200 °C กันไฟ
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ ทนไฟ 1200°C 620g/ตร.ม.
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
Vermiculite Coated Fiberglass Fabric Fireproof Thermal Insulation
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |

