ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 636 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต 1200 °C กันไฟ
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ ทนไฟ 1200°C 620g/ตร.ม.
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
Vermiculite Coated Fiberglass Fabric Fireproof Thermal Insulation
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงที่ใช้ในฉนวนกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อนครอบคลุม
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
แผ่นผสมผสานที่เคลือบด้วยไฟเบอร์กล๊าส
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าทนไฟผ้าเคลือบซิลิโคนปฏิทินสำหรับข้อต่อขยายและตัวเชื่อมต่อท่อผ้า
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ม้วนผ้าฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
3732 สีแดงฉนวนความร้อนผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟยางซิลิโคนเคลือบ
| น้ำหนัก: | 590 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | แดง |
ฉนวนกันความร้อนครอบคลุมผ้าผ้าใยแก้วเคลือบพีวีซี
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

