ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 636 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ ทนไฟ ม้วนผ้าแก้วทอเคลือบซิลิโคนชุบ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้ากันความร้อนเคลือบด้วยยางซิลิโคน สําหรับเสื้อกันความร้อนที่สามารถเปลี่ยนได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนสำหรับหุ้มฉนวนความร้อน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
ทนต่อการกัดกร่อนและน้ำมัน ไฟเบอร์กลาสเคลือบนีโอพรีนสีดำ ผ้าหรือเทปกันสารเคมีถึงตะวันออกกลาง
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 540 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.35 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนไฟสำหรับเครื่องตรวจจับควัน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
แผ่นผ้าใยแก้วที่เคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าเชื่อม ข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

