ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ red silicone coated glass cloth fabric ] การจับคู่ 637 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันน้ำ กันน้ำ กันความร้อน ทนต่อการเสื่อมสภาพ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
สารประกอบผ้าซิลิโคนกันสนิมและกันไฟ กันสนิมและกันไฟ สารประกอบผ้าซิลิโคนเคลือบใยแก้ว
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | สายใยแก้ว |
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | ซี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
0.9mm ความหนา 1000°F/550°C หนาวกันความร้อน สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| Service Temperature: | 1000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| Coating: | two sided silicone rubber |
กระเป๋าใส่เอกสารกันไฟหนา 3 มม. เคลือบซิลิโคน
| ประเภท: | ผ้าใยแก้วทนไฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส + อลูมิเนียมฟอยล์ |
| น้ำหนัก: | 200-2000g / ตรม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 1.6 มม. สำหรับผ้าม่านเชื่อมและฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 550°C(1100°F) |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม.(17 ออนซ์/ตร.หลา) |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีแดงทั้งสองด้าน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960gsm |
| ความหนา: | 0.72mm |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีแดง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
ซิลิโคนเคลือบ 960g / m2 ผ้าใยแก้วทนไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับงานเชื่อม ป้องกันตะกรันประกายไฟกระเด็นและติดไฟ
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

