ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
3. ผ้าไฟเบอร์กล๊าสอุณหภูมิสูง (78OZ)
| น้ำหนักต่อหน่วย: | 78ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.102 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วทอจำนวนมาก 1.3 มม. ม้วนฉนวนกันความร้อน ฝาครอบท่อไอเสียเครื่องยนต์
| แอปพลิเคชัน: | ฝาปิดท่อไอเสีย |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1,000g/sq.mtr |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
PU Joint Coating Welding Fabric ขยายผ้าร่วม 13.5OZ สำหรับท่อต่อ
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสสูงทนความร้อน 18OZ ผ้าซิลิก้าผ้าควันประตูฉนวนกันความร้อน Pad
| หน่วยน้ำหนัก: | 18oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024 นิ้ว |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง Silga 1200g ผ้าซาติน 12H สำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 920mm |
| ความหนา: | 1.3 มม |
0.40mm ผ้าม่าน PU เคลือบผ้าม่านสีดำสำหรับท่อจัดจำหน่ายทางอากาศ
| หน่วยน้ำหนัก: | 14.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
หน้าจอทนไฟ Flame Resistant 650C ผ้าทนอุณหภูมิสูงทนไฟได้ 34OZ
| หน่วยน้ำหนัก: | 33.8oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.059 นิ้ว |
ผ้าม่านป้องกันไฟแบบมืออาชีพ EN-13501 ที่ได้รับการรับรองด้วยความทนทานต่ออุณหภูมิ 550 °C และความหนา 0.6 มิลลิเมตรเพื่อป้องกันไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
เสื้อแจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบสั่งทำพิเศษ ทนความร้อน 1000°C หนา 25-100 มม.
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
ชุดกันความร้อนตามสั่ง ความต้านทาน 1000C ความหนา 25-100mm
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |

